Miền Bắc

Miền Nam

Miền Trung

Công Ty TNHH Đấu Giá Tài Sản Đại Nam

Ngày thành lập (Founding date): 30 - 7 - 2016

Địa chỉ: 664 Lê Hồng Phong, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí MinhGoogle Map Bản đồ
Address: 664 Le Hong Phong, Ward 10, District 10, Ho Chi Minh City

Ngành nghề chính (Main profession): Chưa có thông tin (No information)

Mã số thuế:
Enterprise code:
0313940643
Điện thoại/ Fax:0905146879
Tên tiếng Anh:
English name:
Dainam Auction Co.,Ltd
Nơi đ.ký nộp thuế:
Pay into:
Chi cục Thuế Quận 10
Người đại diện:
Representative:
Nguyễn Thảo
Địa chỉ N.Đ.diện: 49/13 Khánh Hội, phường 03, Quận 4, TP Hồ Chí Minh
Representative address: 49/13 Khanh Hoi, Ward 03, District 4, Ho Chi Minh City

Ngành Đ.ký kinh doanh của Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Đấu Giá Tài Sản Đại Nam

Bản đồ vị trí Công Ty TNHH Đấu Giá Tài Sản Đại Nam

Google Map Xem trên Google Maps

Doanh nghiệp cùng ngành nghề chính

Văn Phòng Đại Diện Tại Phú Quốc: Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ - Thương Mại Vinh Quang
Địa chỉ: B5-101, khu phố Thương Mại Phú Quốc Waterfront, Khu phố Đường Bào Dương Tơ, Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang, Việt Nam
Address: B5-101, Thuong Mai Phu Quoc Waterfront Quarter, Khu Pho, Bao Duong To Street, Dac Khu Phu Quoc, Tinh An Giang, Viet Nam
Mã số thuế:

0302861693-001

 Điện thoại:

0909992459

Đặc khu Phú Quốc, Thành phố Phú Quốc, Tỉnh An Giang

Ngày thành lập: 27 - 8 - 2026